Âmpli karaoke PRO 1506KM BELL
ID tin: 3341481Gửi lúc: 07:41, 27/03Toàn quốc
Đã xem: 67 Bình luận: 0
Lưu tin
khanhtruongaudio225
328/12 Nguyễn thị đặng, phường tân thới hiệp, quận 12, tp. hcm
Ảnh số 1: Âmpli karaoke PRO 1506KM BELL
Hãng:
Xuất xứ:
Mô tả sản phẩm Âmpli karaoke PRO - 1506KM BELL
Đặc điểm nổi bật của amply Bell 1506KM
Bell 1506KM là sản phẩm được cấu thành là những linh kiện cao cấp nhất kết hợp với sự sáng tạo, kinh nghiệm dày dặn của những kỹ sư âm thanh hàng đầu nhờ đó có thể khai thác công suất một cách tối ưu nhất. Với mức công suất đầu ra đạt tới 150W trên 4 kênh liên tục nên Bell 1506KM có thể đáp ứng được nhu cầu phối ghép với hầu hết những 2 đôi loa khi là loa 4ohm, 4 đôi loa khi là loa 8ohm giúp cho quý khách hàng có thể linh hoạt hơn khi lắp đặt phòng hát.