Dây nhảy quang Patch cord SC SC 0,9mm OM3 2m 2105019 2

290.000
ID tin: 3554134Gửi lúc: 16:29, 07/07Hà Nội
Đã xem: 28 Bình luận: 0
Lưu tin
Tầng 2, Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, quận Thanh Xuân, Hà Nội

Dây nhảy quang Patch cord SC-SC 0,9mm OM3 2m (2105019-2) hàng nhập khẩu chính hãng có đầy đủ CO,CQ.


Ảnh số 1

Thông số của Dây nhảy quang Patch cord SC-SC 0,9mm OM3 2m (2105019-2):

Color, boot A

Beige

Color, boot B

Beige

Color, connector A

Beige

Color, connector B

Beige

Connector A, quantity

1

Connector B, quantity

1

Interface, Connector A

SC/UPC

Interface, Connector B

SC/UPC

Jacket Color

Aqua

Total Fibers, quantity

1

Link download Catalogue sản phẩm Dây nhảy quang Patch cord SC-SC 0,9mm OM3 2m (2105019-2):

https://www.co...nal.pdf

Link sản phẩm: https://commsc...5019-2/

---------------------------------------

Quý khách hàng có nhu cầu hợp tác về sản phẩm Commscope xin vui lòng liên hệ HOTLINE 0968.138.695 để được tư vấn và báo giá tốt nhất cho đại lý và dự án.

QDTEK – Công ty Cổ phần Công nghệ Quang Dũng miền Bắc – Nhà phân phối chính thức của hãng Commscope tại Việt Nam

Địa chỉ: Tầng 2, Tòa nhà 24T3, Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, Q. Thanh Xuân, Hà Nội

Xem thêm website: https://commsc...ng.com/

HOTLINE: 0968138695 – Ms. Lê

Email: le.nguyen@qdtek.vn

Các sản phẩm trong tin đăng
Thông tin shop bán
QDTEK 0968138695
Tầng 2, Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, quận Thanh Xuân, Hà Nội
Bấm gọi

Thông tin shop bán
QDTEK 0968138695
Tầng 2, Thanh Xuân Complex, số 6 Lê Văn Thiêm, quận Thanh Xuân, Hà Nội