Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000

1.100.000
ID tin: 3693587Gửi lúc: 16:13, 11/03Toàn quốc
Đã xem: 26 Bình luận: 0
Lưu tin
363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà nội
Ảnh số 1: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 2: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 3: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 4: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 5: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Loại:
Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000
  • Mã sản phẩm : HTB-GS-03

AnNam telecom_network!

Website : https://annamt...om.com/, https://linhki...ang.vn/

Địa chỉ: 363 Nguyễn Khang – Cầu Giấy – Hà Nội

Email: 363annam@gmail.com

Liên hệ số Hotline: 0941186696

=============================================

  • THÔNG TIN SẢN PHẨM
Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03 loại 10/100/1000 Ghi chú: 1 bộ 2 cái

– Cổng kết nối điện: Chuẩn RJ45.
– Cổng kết nối quang: Chuẩn SC.
Loại cáp quang sử dụng: Cáp quang single – mode



 

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03

Tên sản phẩm: Bộ chuyển đổi Quang media Gigabit Netlink HTB-GS 03.
Loại cáp Quang sử dụng: Cáp Quang, thu phát trên 2 sợi.
Bước sóng quang học: 1310nm/1550nm.
Khoảng cách truyền cáp quang: Up to 100km.
Giao diện quang học: 1.25G.
Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps.
Nguồn cấp: DC 5V 2A.
Nhiệt độ làm việc: 0 độ C – 50 độ C.
Độ ẩm môi trường làm việc: 5% – 90%.
Kích thước: 26mm X 70mm X 93mm (H x W x D).
Phụ kiện kèm theo: 01 adapter 5V 2A.

 Order Information

Type Fiber type Connector Wavelength TX power Sensitivity Max.distance Link Budget HTB-GS-03-25KM singlemode SC 1310nm -5~0 dBm -22dBm 25km 13dBm HTB-GS-03-40KM singlemode SC 1550nm -8~0dBm -14dBm 40km 16dBm

Bộ chuyển đổi Converter quang điện Netlink HTB-GS-03


Thông tin shop bán
DuyenAnnam 0941186696
363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà nội
Bấm gọi

Thông tin shop bán
DuyenAnnam 0941186696
363 Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà nội
Ảnh số 1: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 2: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 3: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 4: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000
Ảnh số 5: Bộ chuyển đổi 2 sợi Converter quang điện Netlink HTB GS 03 loại 10/100/1000